![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/119371_0-BG-1024x768.jpg)
วันที่ 20 กันยายน 2566 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน จัด กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา มทร.อีสาน เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ โดยมีบุคลากรมหาวิทยาลัยและนักศึกษา จำนวน 60 คน ร่วมกิจกรรม ทั้งนี้กิจกรรมดังกล่าว มทร.อีสาน จัดขึ้นมาอย่างต่อเนื่อง โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อส่งเสริมให้บุคลากรและเจ้าหน้าที่บำเพ็ญตนให้เป็นประโยชน์ส่วนรวม โดยกิจกรรมได้มีการดำเนินการทำความสะอาด และปรับภูมิทัศน์ ณ บริเวณ รอบสนามกีฬา มทร.อีสาน
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/119366_0-1024x768.jpg)
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/119368_0-1024x768.jpg)
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/119369_0-768x1024.jpg)
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/119375_0-1024x768.jpg)
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/S__69877793_0-768x1024.jpg)
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/S__69877794_0-768x1024.jpg)
![](https://rmuti.ac.th/one/wp-content/uploads/2023/09/119374_0-1024x768.jpg)
วราภรณ์ นามบุตร / ข่าว
กองบริหารงานบุคคล / ภาพ